Màn hình Smart Monitor 32 inch Samsung LS32CM501, Full viền, Wifi, Bluetooth, Microsoft Office, có loa, có Remote, màu trắng
Mã SP: LS32CM501EEXXV
Lượt xem: 113 lượt
Mô tả sản phẩm:
Kích thước: 32 inch Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 Tấm nền: VA Tần số quét: 60Hz Thời gian phản hồi: 4ms Độ sáng: 250cd/m2 Tỉ lệ tương phản: 3000:1 Tích hợp loa: 2x 5W VESA: 100x100mm Cổng kết nối: HDMI
Bảo hành: 2 năm chính hãng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng nội thành hà nội với đơn hàng trên 500.000 VNĐ
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 - 20h30 hàng ngày
- Bảo hành tận nơi sử dụng với các sản phẩm máy tính để bàn, máy in và máy chủ server
[Giá đã bao gồm VAT]
Hãy chia sẻ sản phẩm Màn hình Smart Monitor 32 inch Samsung LS32CM501, Full viền, Wifi, Bluetooth, Microsoft Office, có loa, có Remote, màu trắng
Bán hàng online toàn quốc Sản phẩm chính hãng 100%