Màn hình máy tính Dahua DHI-LM27-E230C- 27 inch, Full HD,165Hz, tấm nền VA
Mã SP: DHI-LM27-E230C
Lượt xem: 298 lượt
Mô tả sản phẩm:
Kích thước: 27 inch Cong Độ phân giải: 1920x1080 FHD Tấm nền: VA Tần số quét: 165Hz Thời gian phản hồi: 1ms Độ sáng: 250 nits Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort
Bảo hành: 36 Tháng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng nội thành hà nội với đơn hàng trên 500.000 VNĐ
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 - 20h30 hàng ngày
- Bảo hành tận nơi sử dụng với các sản phẩm máy tính để bàn, máy in và máy chủ server
Hãy chia sẻ sản phẩm Màn hình máy tính Dahua DHI-LM27-E230C- 27 inch, Full HD,165Hz, tấm nền VA
Bán hàng online toàn quốc Sản phẩm chính hãng 100%
Giao hàng trước trả tiền sau COD Giá cạnh tranh nhất thị trường
Giao hàng miễn phí nội thành HN Giao hàng nhanh trong 2h
Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp Trả bảo hành tận nơi sử dụng
Sản phẩm thường mua cùng
1 trong 0 sản phẩm được chọn
Tổng giá: 0 VNĐ
Thông số kỹ thuật
Màn hình  DAHUA 27"/VA/ 165Hz