Màn hình máy tính Dahua DHI-LM27-A200 - Full HD, 75Hz, tấm nền VA
Mã SP: DHI-LM27-A200
Lượt xem: 320 lượt
Mô tả sản phẩm:
Kích thước: 27 inch Tấm nền: VA Độ phân giải: FHD (1920 x 1080) Tốc độ làm mới: 75Hz Thời gian đáp ứng: 6.5ms Cổng kết nối: HDMI™, VGA Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
Bảo hành: 36 Tháng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng nội thành hà nội với đơn hàng trên 500.000 VNĐ
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 - 20h30 hàng ngày
- Bảo hành tận nơi sử dụng với các sản phẩm máy tính để bàn, máy in và máy chủ server
Hãy chia sẻ sản phẩm Màn hình máy tính Dahua DHI-LM27-A200 - Full HD, 75Hz, tấm nền VA
Bán hàng online toàn quốc Sản phẩm chính hãng 100%
Giao hàng trước trả tiền sau COD Giá cạnh tranh nhất thị trường
Giao hàng miễn phí nội thành HN Giao hàng nhanh trong 2h
Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp Trả bảo hành tận nơi sử dụng
Sản phẩm thường mua cùng
1 trong 0 sản phẩm được chọn
Tổng giá: 0 VNĐ
Thông số kỹ thuật
Màn hình  DAHUA 27"/VA/ 75Hz