Màn hình máy tính Dahua DHI-LM24-A201E- 24 inch Full HD, 75Hz, tấm nền IPS
Mã SP: DHI-LM24-A201E
Lượt xem: 341 lượt
Mô tả sản phẩm:
Kích thước: 23.8 inch Độ phân giải: FHD 1920x1080 Tấm nền: IPS Tần số quét: 75Hz Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Thời gian phản hồi: 5ms Độ sáng: 250nits Cổng kết nối: HDMI, VGA, USB-C
Bảo hành: 36 Tháng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng nội thành hà nội với đơn hàng trên 500.000 VNĐ
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 - 20h30 hàng ngày
- Bảo hành tận nơi sử dụng với các sản phẩm máy tính để bàn, máy in và máy chủ server
Hãy chia sẻ sản phẩm Màn hình máy tính Dahua DHI-LM24-A201E- 24 inch Full HD, 75Hz, tấm nền IPS
Bán hàng online toàn quốc Sản phẩm chính hãng 100%
Giao hàng trước trả tiền sau COD Giá cạnh tranh nhất thị trường
Giao hàng miễn phí nội thành HN Giao hàng nhanh trong 2h
Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp Trả bảo hành tận nơi sử dụng
Sản phẩm thường mua cùng
1 trong 0 sản phẩm được chọn
Tổng giá: 0 VNĐ
Thông số kỹ thuật
Màn hình  DAHUA 24"/IPS / 75Hz