Màn hình máy tính Dahua DHI-LM24-A200E- 23.8 inch Full HD, 75 Hz tấm nền VA
Mã SP: DHI-LM24-A200E
Lượt xem: 330 lượt
Mô tả sản phẩm:
Kích thước: 24.0inch Công nghệ màn hình: VA, LED Backlight Độ phân giải: FHD (1920×1080) Độ sáng: 220 cd/㎡ Độ tương phản: 3000:1 Góc nhìn: 178°(H)/178°(V) Tần số hồi đáp: 5 ms gray to gray Tần số quét: TYP. 60Hz, MAX. 75Hz Hỗ trợ: Vesa 100mm x 100mm Cổng kết nối: VGA×1, HDMI×1
Bảo hành: 36 Tháng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng nội thành hà nội với đơn hàng trên 500.000 VNĐ
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 - 20h30 hàng ngày
- Bảo hành tận nơi sử dụng với các sản phẩm máy tính để bàn, máy in và máy chủ server
Hãy chia sẻ sản phẩm Màn hình máy tính Dahua DHI-LM24-A200E- 23.8 inch Full HD, 75 Hz tấm nền VA
Bán hàng online toàn quốc Sản phẩm chính hãng 100%
Giao hàng trước trả tiền sau COD Giá cạnh tranh nhất thị trường
Giao hàng miễn phí nội thành HN Giao hàng nhanh trong 2h
Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp Trả bảo hành tận nơi sử dụng
Sản phẩm thường mua cùng
1 trong 0 sản phẩm được chọn
Tổng giá: 0 VNĐ
Thông số kỹ thuật
Màn hình  DAHUA 23.8"/VA / 75Hz