Màn hình Gaming 32 inch Samsung Odyssey G8 OLED LS32DG802, 240Hz 4K, HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao, xoay 90*), Smart Monitor OLED, Wifi, Bluetooth, Microsoft Office, có loa 10W, Remote
Mã SP: LS32DG802SEXXV
Lượt xem: 157 lượt
Mô tả sản phẩm:
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 32 inch Công nghệ tấm nền: OLED Phân giải điểm ảnh: 4K (3,840 x 2,160) Độ sáng hiển thị: 250 cd/㎡ Tốc độ làm mới: Max 240Hz Thời gian đáp ứng: 0.03ms(GTG) Chỉ số màu sắc: Max 1B, 99% (CIE1976) Hỗ trợ tiêu chuẩn: HDR10+ Gaming, Mega DCR, FreeSync Premium Pro,Auto Source Switch+, VESA (100 mm x 100 mm) Cổng kết nối: 2x HDMI (2.1), 1x DisplayPort (1.4), 1 x Headphone, 2x USB Hub 3.0 Phụ kiện: Dây nguồn, Dây DP, Dây HDMI, Dây DP, Dây USB Type A to B Upstream
Bảo hành: 2 năm chính hãng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng nội thành hà nội với đơn hàng trên 500.000 VNĐ
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 - 20h30 hàng ngày
- Bảo hành tận nơi sử dụng với các sản phẩm máy tính để bàn, máy in và máy chủ server
[Giá đã bao gồm VAT]
Hãy chia sẻ sản phẩm Màn hình Gaming 32 inch Samsung Odyssey G8 OLED LS32DG802, 240Hz 4K, HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao, xoay 90*), Smart Monitor OLED, Wifi, Bluetooth, Microsoft Office, có loa 10W, Remote
Bán hàng online toàn quốc Sản phẩm chính hãng 100%