Màn hình Gaming 25 inch Samsung LS25BG400, 240Hz, HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao), Xoay 90*
Mã SP: LS25BG400EEXXV
Lượt xem: 160 lượt
Mô tả sản phẩm:
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 25.0 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Độ sáng hiển thị: 400 Nits cd/m2 - 320 Nits cd/㎡ (Tối thiểu) Tần số quét màn: Max. 240Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 1ms (GTG) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 8 bits - 99% sRGB Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), G-Sync Compatible, FreeSync Premium Cổng cắm kết nối: 2x HDMI (2.0), 1x DisplayPort (1.2), 1x 3.5mm Audio Out Phụ kiện trong hộp: Dây nguồn, cáp HDMI
Bảo hành: 2 năm chính hãng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng nội thành hà nội với đơn hàng trên 500.000 VNĐ
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 - 20h30 hàng ngày
- Bảo hành tận nơi sử dụng với các sản phẩm máy tính để bàn, máy in và máy chủ server
[Giá đã bao gồm VAT]
Hãy chia sẻ sản phẩm Màn hình Gaming 25 inch Samsung LS25BG400, 240Hz, HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao), Xoay 90*
Bán hàng online toàn quốc Sản phẩm chính hãng 100%